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MNADA WA HADHARA
Benki ya Maendeleo ya Kilimo Tanzania (TADB) ilianzishwa chini ya Sheria ya Makampuni ya mwaka 2002  mnamo Septemba 2012, ikiwa na lengo la kutoa 
huduma za kifedha kupitia kongani na minyororo ya thamani kwa nia ya kuleta mapinduzi ya kimkakati katika kilimo.

MALI ZINAZOUZWA

Magari
Toyota Land Cruiser (1)
Ford Ranger (2)

Samani za Ofisi
Vifaa vya TEHAMA
Vifaa Vingine

TAREHE YA MNADA

Ijumaa, 09 Februari
2024

MAHALI

TADB Makao Makuu (HQ),
Kiwanja Na. 84, Barabara ya 
Kinondoni,
S. L. P. 75835, DSM.

Imetolewa Na,

Mkugurugenzi Mwendeshaji,

Benki ya Maendeleo ya Kilimo Tanzania

(TADB)

MASHARTI YA MNADA

Mnada utaanza saa nne (4:00) asubuhi hadi saa kumi jioni (10:00) katika ofisi za Benki Makao Makuu kama ilivyotajwa 
hapo juu.

Mali itauzwa kama ilivyo na mahali ilipo.
Malipo ya vifaa chakavu ni asilimia mia moja (100%) na mteja atatakiwa kuondosha vifaa chakavu alivyonunua siku 
ya mnada.

Mnunuzi wa gari atalazimika kulipa papo hapo amana “deposit” isiyopungua asilimia ishirini na tano (25%) ya bei na 
atatakiwa kukamilisha malipo yote ndani ya muda wa siku kumi na nne (14) kuanzia tarehe ya mnada. Mnunuzi 
akishindwa kutimiza sharti hilo atakosa haki zote za ununuzi na amana iliyolipwa  haitarudishwa.
Mnunuzi wa gari, atatakiwa kuondoa au kuchukua mali  aliyonunua katika muda wa siku saba (7) kuanzia siku ya 
kukamilisha malipo.
Ruhusa ya kuangalia vifaa itatolewa siku mbili (2) kabla ya mnada husika kuanzia saa nne (4:00) asubuhi hadi saa 
kumi jioni (10:00).

Benki ya  Maendeleo ya Kilimo Tanzania (TADB)  inawatangazia Wananchi wote kuwa, Benki itauza kwa njia ya mnada wa hadhara vifaa chakavu ikiwemo 
magari, samani za ofisi, vifaa vya TEHAMA na vifaa vingine katika ofisi za Benki makao makuu, Dar es Salaam.


